Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kwa KIFUPI!

Nasikiliza kila kitu ,NATAFAKARI KILA KITU na NASOMA kila KITU,...
.....KITU KIFANYACHO naandika  kuhusu KILA KITU kinitekenyacho MAWAZONI  katika staili niitayo UjingaBUSARA!:-(




Na ,...
....UjingaBUSARA,...
.....ni staili ambayo  kiusengwili unaweza kudhania kiandikwacho ni UJINGA MTUPU na labda matusi kwa mbaaaali! :-(

Ukiamua kunisoma ni SHAURI YAKO  miye SIMO!:-(


KARIBU!

Read more...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP