Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kuna Mwanangu KUNA kama una KIPELE kuna...

>> Sunday, September 23, 2012

....lakini jua tu kuwa,...

... Dawa nzuri ya KIPELE labda sio KIPELE kwa kuwa kinawasha tu,...
... basi chahitaji UKIKUNE!:-(



Jumapili Njema NGULI!



Ndio nipo.....





Hebu Peter Tesha aingilie tena kwa-Pick Myself Up






LUTA akatizie denge tena  kwa -TIGHT SPOT


 


Halafu  Tshala Muana aturudishe-KARIBU YANGU


1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 9:29 pm  

jumapili njema nawe pia. ingawa nimechelewa kidogo...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP