Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

DAR mpaka MORO!

>> Thursday, September 20, 2012







Yeah!

Ndani kidogo ya MORO....





Ni hilo tu MHESHIMIWA!
....na NIPO aiseee!




Hebu ghafla EDDY GRANT aingilie kwa-HELLO AFRICA

   

 Au tu The Chakachas wazime kwa nyundo - Jungle Fever

 

6 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 9:32 am  

Uwe na wakati mwema huko Moro au sijui Dar au nisema kwa ujuma Tanzania /nyumbani. Twasubiri Zawadi/mapochopocho:-)

Simon Kitururu 10:39 am  

Mmmmmh!

Yasinta Ngonyani 11:51 am  

vipi mbona mgono mkubwa sana Kadoda..nimekumiss!!

Anonymous 3:43 pm  

Mkuu mbona hatujatafutana mkuu?Mi niko Dar,ukipata wakati tukutane mkuu.

Rasta hapa.

John Mwaipopo 5:02 pm  

hiyo ambayo hujaanza kuinywa nisogezee tafadhali. uwe na wakati bomba hapo moro

Simon Kitururu 7:27 pm  

@Wote! Pamoja sana!


Rasta ntakudaka tu ...Ila nipo.

Karibu!:-)@Nguli John.


Wala sijaguna bado aiseee... Acha matusi!:-) @Kadala

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP