Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kwa MUNGU wa WAISLAMU na yule MUNGU wa WAKRISTO wa TANZANIA!

>> Wednesday, October 24, 2012

Nimatumaini yangu unadeku situesheni aisee!
Na MAPENZI yako YATIMIE,...
... hata kama inaelekea ,...
... hivi karibuni,...
...tutastukia wala hatukuhitaji UZAZI wa MPANGO,...
...kwa jinsi tutakavyo PUKUTISHANA kukutetea na MIGUVU yako!

Ni kamtazamo kangu tu,..
.. na kama nimekosea bado kiduchu ..:
  • Kusameheana bado imo?
  • Si unacheki CHUKI inavyojengeka kwa kisingizio cha WATU kujipendekeza kwako?



Ni hilo tu na ni WAZO tu HILI!!:-(

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP