Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

HAPI bethidei EDWARD MORINGE SOKOINE!

>> Wednesday, August 01, 2012

Pumzika MORINGE!
Na nimekukumbuka tu kwakuwa hii ndio tarehe ULIYOZALIWA!

(Nguli Edward Moringe 01/08/1938-12/04/1984)









YEAH!

Ulikuwa NGULI weye aisee!

PUMZIKA SALAMA LAKINI!



Na kama BADO unadeku YA huku BONGO  mpaka siku hizi,...
.. kutoka huko MAENEO.....
....SAMAHANI kwa yafanywayo na tuwaitao  WAHESHIMIWA wetu sikuhizi TANZANIA aiseee!:-(

Ni hilo tu MORINGE!

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP