Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

HILLARY CLINTON katika katika MPAKA chini KATIKA!

>> Wednesday, August 08, 2012

Siasa na DIPLOMASIA  NYINGINE ni bonge la MCHEZO,...
... hukawii kuona MHESHIMIWA kajitoa akili ili apendeke AISEE!:-)


DEKU....



4 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Mbele 12:09 am  

Aisee, nimemkubali, sio mchezo :-)

Simon Kitururu 5:10 am  

Huyu na Me wake ni Watundu aisee!:-)@Prof. Mbele

Halil Mnzava 10:57 pm  

Safi sana.

Halil Mnzava 10:57 pm  

Safi sana.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP