Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Na kisaikolojia mpaka kama kuna KITU.... LABDA mpaka kuna KUINGIZA kitu kwenye ENEO ambalo sio uchi AISEEE!

>> Sunday, August 05, 2012

Na ukiingiza,...
....labda hiyo sio SAIKOLOJIA kama imeingia,...
... kwa kuwa LABDA  kama imeingia hicho ni KITENDO ,...
...na KWA KUTENDA usipoangalia LABDA utachomoa aiseee!!!






Swali:

  • AU?


Na KISAIKOLOJIA,..
...LABDA kuna waingizao KISAIKOLOJIA:-(

LABDA hili sio WAZO tu MHESHIMIWA aisee!

Oooooookkkeeeei-BAKANDJA



1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 12:32 pm  

mmmmmhhhh!! huu naona ni UJUMBE!!!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP