Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

JARIBU utamu!... kwa kuwa labda UKIONJA KIUTAMU ni TAMU na sio CHUNGU SANA kiuchachu AISEE!

>> Friday, August 03, 2012

Na usipo JARIBU hata CHUNGU,...
... labda utaishi bila kuwa na UHAKIKA ungejaribu kingetokea nini chachu KIUTAMU!



Swali:

  • Si ukishindwa baada ya KUJARIBU angalau utakuwa na FARAJA ya kuwa angalau ULIJARIBU kujaribisha NANIHII na kwa uhakika unajua ni CHUNGU na wala sio chachu kama ASALI?


Ndio,...
... labda USIPOJARIBU,...
....MAISHANI labda hakuna KIWEZEKANACHO!:-(



NI wazo tu hili MHESHIMIWA!
Ijumaa na WIKIENDI NJEMA Nguli KIHESHIMA kabisaaa!



Hebu Freshly Ground warudie - Doo Be Doo

   

 Au tu Freshly Ground na SHAKIRA wazime kwa-Waka Waka

 

Nipo!





Au tu ghafla MORY KANTE aingilie na kuzima tena kwa-YEKE YEKE

 

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP