Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kheri ya SIKU KUU ya WAKULIMA aka NANE NANE!

>> Wednesday, August 08, 2012

Hongera zenu WAKULIMA,...
 ... kwa kutufuturisha MAPOCHOPOCHO! 

  Swali: 

  • Hivi Hii sikukuu inamanufaa kwa MKULIMA? 



Na sitashangaa kusikia ,....
 ... anufaikaye na SIKU KUU ya MKULIMA sio MKULIMA!:-(



Nuta Jazz Band - Pongezi Wakulima

 

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 3:40 pm  

Hii sikukuu ya naenane inanitinga kweli. Nikiwa na maana kwanini wamebadili jina sabasaba na kuiita nanenane? Kwa maana hiyo tuna sikukuu mbili za wakulima?...Bonge la ujumbe katika wimbo . WAKULIMA OYEEEEEEEEEE!!!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP