Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Wakati TUSI huwa HALIUI!

>> Saturday, August 11, 2012

UKITUKANWA ,...
... labda ni DAWA kwa aliyetukana AISEE,...
... kama wakati anatukana anajitibu  MHENGEUKO wa tindio AKILINI!:-(


Swali:

  • SI unajua inasemekana TUSI haliui?


Na ukilichukulia TUSI usiriasi,....
.... laweza kukutengenezea zaidi ya UMIVU,...
.... hasa kama litakufanya upungukiwe kujiamini katika ya KUJIAMINI maishani!:-(

Ni wazo tu hili NGULI na wala usisitishe kujamba KIMAISHA!



Hebu FRANKIE PAUL arudishe-SHUB IN

   


 Au tena tu huyuhuyu FRANKIE PAUL azime kwa-SARAH

Bado nipo AISEEE...









































Sijui kwanini ila GHAFLA hebu MACKA B aingilie kwa-Everybody Loves Bob Marley

 



Au tu MACKA B azime kwa-DON'T JUDGE ME

 

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Ester Ulaya 5:31 pm  

Napita kusalimia, jumapili njema pia

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP