Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Hebu twende USWIDI ili KEKI ikeketwe!

>> Wednesday, April 18, 2012




Kama unataka nyolinyoli zaidi,...

.... kwa ung'eng'e kongoli HAPA

Au  HUKU

Au tu .....

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 6:09 pm  

Kwanza nilitaka kujiuliza kwanini wameweka keki "mtu mweusi" lakini niliposoma nimepata jibu..Duh! hapo hata mimi ningelia sanaaaaaaaaa!!

Rachel siwa Isaac 8:49 pm  

Teheheheheh dunia ina mambo,Ahsante kwa ujumbe kakake nimekumithii.@da'Yasinta si kulia tuu ningewakaba tehthehetheteh.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP