Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

R.I.P President BINGU wa MUTHARIKA!

>> Friday, April 06, 2012

Majirani zetu MALAWI wamefiwa na Rais!
Tukiachana na ya SIASA,...



Pumzika BINGU  wa MUTHARIKA!





Dadavua zaidi paja  hili kwa kubofya ,...
...HUKU




Kujua baadhi ya huyu rijali yalioegemea eneo fulani tomasa au donoa  ,...
...HUKU



UPDATES:

Habari hii sasa inamadoa kwa kuwa kuna wadaio daktari hajatamka bado kuwa hawezi kuamshwa... ...ndio hata HUKU inabakia ni uvumi



PS:

DUH!
 Kama hujafa Mkuu -nia ilikuwa sio KUKUCHULIA!:-(
Kama UMEKUFA tutakutana baadaye umetangulia tu!


UPDATE :

Yeah- MTUNDU  kaanza kikweli kwa Sir GOD!

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 2:36 pm  

Muda si mrefu nimesikiliza BBC ni kweli Raisi huyu kaiga dunia. Pumzika kwa amani Bwana alitoa bwana amechukua. Amekufa siku moja na Yesu kristo

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP