Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Unataka MALANI?

>> Friday, April 06, 2012

Haya basi,...

PASAKA NJEMA!








Au tu hebu tudakwe na SHAKILA katika -Moyo unalia macho yanacheka



Halafu Buddy Guy azime kwa - Mustang Sally

 



Au tu JAMES BROWN aendeleze mdinyo wa 1966....

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 3:01 pm  

Nimezipenda picha zako umependeza...na huu wimbo wa shakila unaliza kweli:-(

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP