Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

YASEMEKANA kujivunia UMASIKINI ni dawa pia ya kuvutia MASIKINI wajisikie vizuri KUMPIGIA kura wafikiriaye ni MASIKINI mwenzao!

>> Monday, April 09, 2012

Na majivuno ya TAJIRI kwa masikini,...
.... yanaweza kuwa ni CHANZO tu cha kutamanisha  watu KUIBA.:-(

Swali:
  • AU?

Ni angalizo tu hili KIAINA!:-(

Hebu Mr Vegas na Jovi Rockwell waingilie kati kwa -You're Gonna Need Me




Au tu SHABBA Ranks akatizie denge kwa-Muscle Grip



Halafu  tu Maxi Priest aingilie kati,...
.... na huyuhuyu SHABBA RANKS na kuzima kwa - House CALL

3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 12:25 pm  

Ni bonge la angalizo hata kama la kiana....Ahsante kwa hilo!!

emu-three 3:06 pm  

Mkuu wakati mwingine kusema sizitaki mbichi hizi ukishindwa kuzifikia ndizi inatosha kuliko kukaa kimiya ....

Yasinta Ngonyani 8:08 pm  

ndiyo

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP