Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Haki ya nani tena ...``MAMBO mengine yasio na jibu leo -JIBU lake liko KESHO!´´

>> Wednesday, July 11, 2012

Ndio,...
... kila kitu kina jibu!


Swali:
  • SI majibu mengine labda ni mpaka kwa mwenyezi MUNGU lakini ambayo ni kesho fulani?
  • Na si sikuna MAJIBU tusiyotaka tu kuyakubali kama MAJIBU maishani?


Ndio,...
...LABDA lakini  tukumbuke tu PIA,...
... jibu jingine hata la kutaka kupapasa mtu KIAKILI ni ``  'NO!'.. jamani  usiniguse MPAKA  huko JAMANI ....watu wanaona....
.... ntsakusemelea KWA baba WEWE!´´.:-(

Ni hilo tu MHESHIMIWA!

Hebu Queen Ifrica agusie ya chini ya kitovu kwa-Below the waist



 Queen Latifah aingilie kati na kurudia-U.N.I.T.Y



Halafu azime kwa kuongelea leo katika -
Just Another Day

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 8:40 am  

"Ndio,...
...LABDA lakini tukumbuke tu PIA" Nimeupenda msemo huu kwa kweli ...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP