Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Wakati tunachungulia JUMAPILI huku tumefunga na TULICHOFUNGA ni mfungo RAMADHANI!

>> Sunday, July 22, 2012

Ukichungulia kwa macho,...
.....KUMBUKA kuchungulia KIIMANI pia,....
....NA KIHIVYO usisahau kuwa mambo mengi mengine ya KIIIMANI ni ya ROHO!


Swali:
  • Kwani una uhakika KIROHO wewe sio BASHA kiimani na sio   MSENGE wakati UBASHA labda ni DHAMBI kisenge?


Ndio,...
... kiiimani labda kuna wasifiao MCHICHA,...
...iiila walacho au hata watakacho kula ni BONGE la nyama na KIKUMA   sio NYAMA  kiMKUNDU!

NI wazo tu hili MHESHIMIWA!
JUMAPILI NJEMA kibonge wa KUHESHIMIWA aisee!!


Hebu tutoneshwe na ....
.....Junior Kelly katika - Love so nice


 


Halafu Pepe Kalle azime kwa -MOYIBI





Na,...
...... nipoAISEE!!


























1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 1:51 pm  

Jumapili njema na uwe /endelea kuwa na wakati mzuri...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP