Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Halafu nikanyimwa KIDUDE kwa KUONGEA UKWELI hapa DUNIANI!:-(

>> Tuesday, July 24, 2012

Taka usitake,... 
... saa nyingine ni WADANGANYAO,... 
... INASEMEKANA ndio wadakao TAMUTAMU kiulaini za HATA ya KIDUNIA! 



Swali: 

  • Unauhakika utaenda MBINGUNI? 



Ni hilo tu KAMANDA!



 Hebu SHABBA RANKS arudie-Love Punany Bad


Shabba Ranks aongezee -Bedroom Bully








SHABBA aongezee zaidi kiduchu kwa-Wicked in a bed







GHAFLA Isley Brothers waingilie tena ....

   

 Halafu PRINCE azime....
 

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 1:12 pm  

Sina uhakika kusema kweli ila nina imani:-)

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP