Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

YAH: NAFASI ZA AJIRA/KAZI DUWASA DODOMA

>> Sunday, July 08, 2012










Wadau naombeni msome nafasi hizi za kazi kwa anayehitaji kazi aombe na naomba pia mnisaidie kulisambaza tangazo hili kwa wadau wengine zaidi.

Asante sana!

SEBASTIAN V. WARIOBA
MKUU WA UHUSIANO
DUWASA - DODOMA

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 4:27 pm  

Ahsante kwa hili!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP