Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kuhusu yule KISURA ambaye kwako LABDA ni KISURA tu mpaka ukiunganisha umfikiriavyo akiwa UCHI!

>> Sunday, January 29, 2012

Ndio,...
.... labda NGUO ukatizia denge katika kuficha kitu,...
... na umtamaniye labda ni nguo tu ambazo zaongezea matamanio kwa kuwa ukimfumania chooni wakati anakunya labda hapendezi kama akuvutiavyo UKIMTAZAMA wakati ANALIA kisa unamemfumania USO UKO UCHI ingawa hata umjuavyo huwa hafuniki USO hadharani!:-(

Swali:
  • Si unajua ni RUKSA kunibishia?
  • Na si wajua kuwa UCHI si lazima uvue NGUO?


Ndio,...
... labda kuna ambao unapenda mpaka mawazo yao,......
.... LABDA kwasababu tu hata KIMAWAZO ,...
.....mawazo yao yanakufikia wakati yameshavalishwa CHUPI,...
... na yangekufikia  HAYO MAWAZO wakati yako UCHI kama walivyo UCHI,....
..... labda ungetafuta MWAVULI kujikinga ili usinyeshewe MAVI hata KIMAWAZO!:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!
JUMAPILI NJEMA MKUU!



Hebu Chaka Demus na Pliers waanzishe zaidi kwa-Gal wine




Chaka Demus , Pliers na Jack Radics waingizie pia kamanyola bila jasho ile -Twist and SHout




Halafu ghafla BUJU BANTON aingilie kati kwa-HUSH baby HUSH




SHABBA RANKS ajaribu kuzima kwa tusi-Wicked in a bed




Ila INNER CIRCLE ndio wazime tena kwa- SWEAT

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP