Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

CHAGAS disease !

>> Thursday, May 31, 2012




NDIO,..
.. MIE mpare LAKINI KATIKA hii ,...

... SITANII wachaga!:-(

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 3:46 pm  

Hii ni habari mbaya sasa magonjwa yanaitwa majina ya makabila ...inawezekana ni kweli watu tunaishi mara moja tu kila siku linazuka jipya mmmmhh nawaza kwa sauti kama Kadoda asemavyo.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP