Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Maisha yana SAFARI zake!

>> Thursday, May 17, 2012

Enzi fulani ,...
...eti hawa walikuwa ni MAMA, BABA na MIMI!:-(




Hebu ghafla THEM MUSHROOMS waingilie kati kwa-MTOTO SI NGUO

 


SNOW aingilie kati kwa -Lonely Monday Morning





Halafu SNOW ajaribu kuzima kwa -Informer




Ila tu Naughty by NATURE ndio wazime kwa -FEEL me FLOW

4 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Mija Shija Sayi 8:57 am  

Hahahahaa.. safi sana Mtakatifu, inaonyesha ulidekezwa sana Kitururu...

Yasinta Ngonyani 12:21 pm  

Simon! usemapo "eti hawa walikuwa ni MAMA, BABA na MIMI!:-(" je? kwani sasa sio ninyi? Picha hii ni kumbukumbu moja nzuri sana ambayo wengine hatuna. Halafu Kadoda umefanana kweli na mama:-) kweli watu tumetoka mbali....

Rachel siwa Isaac 6:32 pm  

Ya kale ni dhahabu asante Kakake Kitururu!!!

Simon Kitururu 10:28 pm  

@Ilikuwa FULU kufinywa!@Mwanawane Mija SHIJA

@Kadala Yasinta:Mmmmh!

@Dada wa MIMI Rachel: Ndio hapooo!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP