Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kuhusu kipaji cha KUNYANYAPAA asiye na UKIMWI kisa ETI sio MALAYA vizuri!

>> Wednesday, May 23, 2012

Ndio,...
..... labda ukichunguza ,...
.... sio tu wenye UKIMWI ndio wanaodili na MNYANYAPAO!:-(

Swali:
  • Si si lazima aliyekaa vibaya KWA BAHATI MBAYA ikastukiwa UREMBO wa chupi yake ni UZEE au UCHAFU -ndio  tu maswala ya chupi yake- ndio TU  yaanzishe mjadala wa kumfanya ajisikie KATENGWA?
  • Lakini UMESTUKIA jamii ya WASTAARABU ile ya WATANZANIA ambayo hudai hata matusi haitaki kustukia - bado inaongoza kwa kutenga WAATHIRIKA - na hapa wala sigusii MAALIBINO?

Ndio,...
... labda kuna MTU una MNYANYAPAA bila hata kujua,...
... kisa tu ,...
... UNAMTENGA kwa sababu zako tu hata zile ZA kuwa hata KIPOMBE  yeye sio MLOKOLE INAFU- na kiukarimu hata wa UJI yeye  kwa kugawagawa kisa ni mkarimu ,...
... basi huo ni UMALAYA!:-(

Swali:
AU?



Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!

Ndio naenda leo kuwadeku Ladysmith Black Mambazo ....
....hebu waanzishe - Hello My Baby




Au wajaribu kuzima kwa -Homeless




Au tu na Paul Simon wazime kwa -Diamonds On The Soles Of Her Shoes

 


Au tu hebu tubadili KIDOGO katika majaribio ya  KULAINISHA kwa kumsikiliza Asathecomic katika -Will Smith SLAPS Reporter for Kiss!

:



Hebu tupate picha za Ladysmith Black Mambazo
wakati nikiwa nao SEHEMU SEHEMU














3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 9:53 pm  

Bonge la kumbukumbu kukutana na kitu/mtu umpendaye/unayezipenda kazi zake. HONGEZA!

Yasinta Ngonyani 9:53 pm  

Bonge la kumbukumbu kukutana na kitu/mtu umpendaye/unayezipenda kazi zake. HONGEZA!

Yasinta Ngonyani 11:21 pm  

Sio "HONGEZA" NI HONGERA

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP