Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Katika KUTONESHA kidonda!

>> Sunday, February 19, 2012

Katika KUTONESHA,...

.... labda MTONESHWAJI huweza FIKIRI  ni tamu  kama kajiandaa na MAUMIVU,...
.... na kama anajua kidonda  chake kimaumivu kinaumaje na  kuwa chake kidonda kwa ridhaa yake safari hii  na wakati huu kita kuwa ni kidude amacho  CHATONESHWA .:-(

Swali:
  • Unabisha?

Ndio,....
.... MASWALA mengine labda ni ya KUJIPANGA,....
.... kwa kuwa KABLA ya umivu MTU akijua UMIVU laja,....
......labda MAUMIVU ni UTAMU.:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!
Jumapili NJEMA MKUU!
Hebu turudi ghafla KENYA ili MOMBASA ROOTS warudie-DISCO CHAKACHA



OFFSIDE TRICK wajaribishe- KIDUDU MTU





Au tu hebu KATA MWANANGU KATA



Au tu BUJU BANTON anyanyase baadhi ya watu  tena ki-Boom Bye Bye






Nipo  BADO  mpaka  DUBROVNIK Lounge .....












































2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 3:33 pm  

Bonge la wazo ...jumapili njema nawe pia

SIMON KITURURU 12:43 pm  

Asante Kapulya Mdadisi!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP