Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

NYANI kwa kutumia KIOO au tu KAMERA ya SIMU siku hizi -LABDA huona KUNDULE aisee!:-(

>> Saturday, February 04, 2012

Ndio,....
.... labda msemo wa NYANI haoni KUNDULE,...
.... sio kweli kwa asilimia MIA!

Swali:
  • Kwani unafikiri ni kweli kila udhanialo NANILII halistukii KISA anaonyeshadalili za kutolijali kama WEWE ULIJALIVYO maana yake ni kweli huyo NANILII wako HALISTUKII  hilo li kitu?


Ndio,...
.... nyani wa sikuhizi  hata kwa VIDEo na KAMERA za kwenye simu zao,...
.... labda vizuri tu huona yao makundungu,....
.... ila wanakomalia kujibaraguza kuwa hawastukii kwa kuwa hata KIFISADI inalipa bado!:-(


Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!


Hebu KWANZA UNIT waturudishe Dar-es Salaam kwa -MSAFIRI



Halafu sijui kwanini hebu turudi SENEGAL ili Daara-J warudie- Allah

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 1:09 pm  

Duh! kaaazi kwelikweli.
Hat mie najiuliza sijui kama...

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! 8:46 pm  

aweza akaona iko miwili hata mitatu kitakatifu kwa kengeza zake! Ama?

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP