Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kwa kuwa labda PROFESA wa KUKUPENDA KIMAPENZI kwako UNGEPENDELEA asiwe MALAYA!

>> Wednesday, February 08, 2012


Ndio,....
.... yasemekana AKUPENDAYE ,....
... moja ya sifa zake kwa wengi ni UCHOYO,...
.... hasa kama anyimwaye sio WEYE !

Swali:
  • Si unajua lakini UCHOYO ni sifa mbaya KIAINA?
  • Na ugawaji si KIAINA kunawadaio ni ushahidi wa ROHO nzuri ya MTU apendaye WATU ingawa bado kuna watafsirio wagawaji kuwa ni MALAYA kutokana tu na wagawacho kitu?

Ndio,...
....TAFSIRI balaa,...
... kwa kuwa zaweza kugeuza MGAWAJI kwa ROHO NZURI TU  kutafsirika kama MALAYA,...
... na MCHOYO kuwa ni MTU mwenye tabia MWANANA kwako hasa kama kiaina  AGAWACHO ni kipenzi chako na uchoyo wake kwa wengine kuhusiana na hicho KIDUDE  ndio kichocheo cha upendacho kukitafsiri kama TABIA NZURI!:-(

Swali:
  • AU?
  • Hufikiri labda Profesa wa KUGAWA penzi - PHD yake huhitaji awe MALAYA kiaina kistaili za kugawa?

Ndio,...
.... KIMPENZI,...
.....labda wala UJUZI SANA hauhitajiki kwa kuwa USHAPENDA na ukitekenywa hata kidogo kama akudongolosaye unampenda unaweza ukastukia UNACHEKELEA kwa sana TU hata kama ni kwa KUJICHEKELESHA kwa kuwa wala haichekeshi sana.

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!:-(


The Mighty Sparrow aanzishe tena UPYA kwa- Good Morning Mr Walker




Lloyd D Stiff ajaribu kubadili kwa - Bum bum fatty




Lord Kitchener aingilie kati tena kwa - Drink Ah Rum


Mighty Sparrow arudi kidogo na kuongelea kidude katika- Saltfish



Halafu sijui kwanini Lord Kitchner azime tena kwa-Sugar BUM BUM







0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP