Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Leo HIIHII na DEKULA KAHANGA ndani ya STOCKHOLM!

>> Friday, February 17, 2012












Papaa MAKSI KENN  yule Muzee ya KALSTARD nilikuwa naye





Ndani ya STOCKHOLM na DEKULA



Hebu nimuachie DEKULA katika-MAKUMBELE




Vumbi Dekula atekenye tu zaidi gitara katika-Sumu ya Mapenzi



Sijui kwanini Dekula labda arudishe-Bamakonde




Halafu tena Dekula azime kwa -MAYANGA

3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Ester Ulaya 9:07 pm  

furahini, ndo muda wenyewe

SIMON KITURURU 11:56 pm  

@Da Ester: DUH!

Yasinta Ngonyani 12:33 pm  

Nimeona hata picha za Karlstad! Ni kweli wakati ndio huu na mtu huishi mara moja tu.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP