Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Ukifananisha labda MIHOGO, mahindi, Mchele na MAGIMBI vyote ni SAWASAWA!

>> Thursday, February 23, 2012

Kuna vilivyo SAWA,...
....ambavyo sio SAWASAWA!:-(

Ingawa ukitofautisha,....
.....labda CHIPSI DUME wala sio CHIPSI MAYAI yenye maringo ya viazi,...
.... na ndio maana kwa chai unapendelea CHAI kwa MAGIMBI ya kuchemsha!:-(

Swali:
  • SI umestukia  ukifananisha unaweza kustukia ni mengi tu kazi zake ni zilezile tu ila ni LADHA tu ifanyayo watu wapendelee MWIDU kuliko MLENDA?
  • Na ukifananisha si BINADAMU wote ni SAWA halafu ukianzakutofautisha ndio utastukia kuwa ingawa ni sawa ila sio SAWASAWA?

Ndio,...
.... labda MENGI maishani ni tofauti,...
... kwa kuwa tu sie BINADAMU tunayatafutia tofauti KIUTAMU , muonekano, UHABA au tu KIUBISHORORO wa statasi zake katika JAMII!


Ingawa labda kama una UNGA wa MUHOGO,...
..... labda wala huhitaji MCHELE au unga wa SEMBE!
Ni wazo tu hili MHESHIMIWA...
........ na kutolielewa RUKSA!
Siku njema MWANAKWETU!

Hebu New Edition waingilie kati kwa-Cool it Now



Hebu katika kundi la NEW EDITION tubaki na BOBBY BROWN aiyewahi kuwa mume wa Whitney Houston katika kipele-Don't be CRUEL


Halafu sijui kwanini hebu AFRIKA BAMBAATA wakija na UB 40 wazime kwa-Reckless

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 2:18 pm  

Haya BWANA!

SIMON KITURURU 11:30 am  

@Yasinta: Haya nawe Mwaya!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP