Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

MAZINGIRA huchagulia watu POMBE!

>> Monday, February 27, 2012

Mazingira yana laana zake,...

..... na MTU atokeaye katika mazingira ya wapika GONGO ni rahisi kujikuta kaonja GONGO.

Swali:
  • Si unajua MAZINGIRA yakiruhusu kuna WASIOJUA ambao WANGEJUA kwa kuwa tu MAZINGIRA watokayo ni SHULE tosha?
  • Na si unajua MAZINGIRA mara kibao huchagulia mpaka watu DINI?

Ndio,...
.....MAZINGIRA yangeruhusu,...
.... labda WANYWA GONGO wangekuwa wanakunywa tu BIA.:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!
Jumatatu njema MKUU!


Hebu YAMI BOLO aingilie kati kwa-Cool IT Down



Tenor Saw arudie-FEVER



Halafu tu TOM JONES abadili kabisa mchezo kwa-Sex BOMB

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Mija Shija Sayi 6:02 pm  

Si uongo kabisa People are the product of their environment..

sam mbogo 7:20 pm  

Labda tuongezee na kusema kwamba wanaokuzunguka husaidia sana mazingira ya pombe yawe.pia kunakufanana kwa mazingira ya mahali fulani ambayo matokeo yake lazima pombe inweke.kaka s

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP