Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Somo MOJA kutoka ZIMBABWE!

>> Saturday, February 04, 2012

Kila MTU anaweza kuwa MILIONEA,...
.... ingawa pamoja na UMILIONEA WAKE,....
..... MKATE na VITUMBUA bado vikawa GHALI na havinunuliki!:-(

Swali:
  • Ushawahi kusikiliza MABABU hapa TANZANIA wakakuambia jinsi gani SHILINGI tano ya TANZANIA ilikuwa inatosha  kimshahara ?

Ndio,...
..... labda UCHUMI ni kichaa,....
.... kwa kuwa waweza kukujaza MANOTI na kuondoa makali ya UTHAMANI wa  hayo ma- NGAWIRA PESA!


Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!
Jumamosi NJEMA MDAU!

Hebu Kenyan Boys Choir waingilie kati kwa kudinya- Jambo Bwana






Halafu tena Mighty Sparrow ajaribu kuzima kwa -Jean & Dinah-The Lizard-Melda-Drunk & Disorderly (Medley)




Halafu The Roots ndio wazime kwa-Next Movement na Pussy Galore


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP