Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Ya mwenye MIMBA asiye na uhakika kuwa ana HAMU YA KUZAA!:-(

>> Friday, November 26, 2010


Kuna yahusianishwayo na faraja na utamu wa kisababishacho baadhi kupata MIMBA,....
.... na pia kuna ya UCHUNGU wa ya kulea mimba na KUJIFUNGUA a.k.a  kuzaa.:-(


Chakusikitisha ni kwamba WENGI wakati wafanyayo MATAMU yakichezea MITA BENDI  ziwezazo kumpa mtu MIMBA,....
.... husahau kuwa faraja hiyo ya KUNOGEWA kwa dakika hata chache tu  yaweza sababisha MIEZI ya mtu kuishi na MIMBA na hatimaye kusikia uchungu siku ikifika ya hata kama sio kama ng'ombe  KUZAA.:-(



Swali:

  • Siinakumbukwa kwa kawaida apataye MIMBA  hata kama hana hamu ya shughuli nzima na maumivu ya siku ya kujifungua siku ya siku itabidi tu AZAE?

  • Si inasemekana ni kweli kuna WATU hujisahau na kucheza na masomo kwa kuwa hawakumbuki MACHUNGU  ya siku ya mwisho wa masomo ambako kuna MTIHANI?

  • Na kwa TOTO LA BATA kujilimbikizia hata janja za MISHEBEDUO YA KIJANJA JANJA si inasemekana NAYE siku ya siku  ni lazima kuna kitu kitalitokea puani toto la BATA katika mkao wa UTAVUNA ulichopanda?





Ndio pamoja na yote,....
.....katika DUNIA hii hata kwa kutofikiria tu hatima ya kamchezo ka dakika chache tu kwa starehe za dakika chache tu,....
.... kuna wapatao MIMBA ambao baada ya kupata MIMBA ndio watastukia hawana hamu ya kitendo cha KUZAA.:-(




Ni wazo tu hili BINGWA na LABDA  ni kweli kuna wenye hamu ya kuzaa na WALA hawana hamu na kamchezo ka JUMA na ROZA kawezako sababisha ROZA akawa mjamzito au akapata gono!:-(
Ijumaa na WIKIENDI NJEMA MHESHIMIWA Nguli!

Hebu katika kubadili hali ya hewa mwanadada LUNGA ajinyoshe viungo kidogo....



Hebu Barry WHITE atekenye kwa -Practice what YOU Preach


Barry WHITE adinye-Just the way U are.



Na labda amalizie tu live na -Can't get enough of your LOVE baby

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP