Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Baada ya kutomba KIMAISHA watu kadhaa kiwingi kutoka MABARA yote DUNIANI!:-(

>> Saturday, June 02, 2012

DUNIANI hakuna KIPYA yani,....
... ila labda MAISHANI kwako tu ndio kuna KIPYA,...
..... na LABDA  katika kutomba MAISHA KIUPYA ,...
...ni kwa kuwa tu KINAMNA unastukia tu KITU  kipya  SAA HIYO au SAA HII ambacho wala sio KIPYA!:-(

Swali:
  • Kwani Kimaisha kuna BINADAMU nguli hata kwa afikiriaye KIMAISHA KATOMBA sana?


Ndio ...
.... lakini ,....
kuna WATOMBWAO ingawa mie na fikiria hilo ni jambo LAKUFIKIRIKA TU!:-(

Swali:
  • AU?

Ndio,...
... hili ni WAZO tu MKUU!:-(



Hebu tu Femi KUTI na MOS DEF waingilie kati kwa- DO UR BEST




Au tu MOS Def, Nate DOGG, na PHAROAHE MONCH wazime tu kwa-OOH NO!

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 3:11 pm  

nukuu!
"Baada ya kutomba KIMAISHA watu kadhaa kiwingi kutoka MABARA yote DUNIANI!:-("...baada ya kusoma hapa nikabadi najiuliza kwa sauti kweli ni kweli?...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP