Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

KUHUSU vitobo!

>> Sunday, June 17, 2012

Kilicho toboka,...
... labda ni mpaka ujue KILICHOZIBWA!:-(

Swali:
  • AU?
  • UNABISHA?:-(

NDIO labda tobo LIINGIZWALO kijiti,...
.... HALIJATOBOKA na halizibiki hata kwa LIJITI!:-(



Ni hilo tu na NI WAZO TU HILI!:-(

Hebu tunyanyaswe na LADY JAY DEE katika MAISHA HAYAGANDI ......
......Samahani-Siku Hazigandi:-(




Au tu turudi UGANDA ili Ngoni with Nsotta waletezakuleta...yeah -GOOD ENUFF




Au tu SIZZLA na CAPLETON wajaribu ,...
....kuzima kwa kulazimisha ETI ya  -JAH JAH CITY

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 8:22 pm  

mmmhhh! vitobo

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP