Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

MBWEMBWE ilizinoge TAMU kunoga,....

>> Thursday, June 28, 2012

.... yahitaji mwenye MBWEMBWE ajue kwanza aoneshacho MIKOGO!:-(



Swali:
  • AU?


Na mtu akionesha MIKOGO kimbwembwe katika asilolijulia VIZURI,...
...hata kwenye kujamba ,...
...MTU anaweza kujinyea aisee!:-(


Swali:
  • AU?
Ndio,...
.... kama hutaki KUBAHATISHA,...
......LABDA julia ukifanyiacho MBWEMBWE  kabla ya MBWEMBWE!:-(
Ni wazo tu hili aisee MHESHIMIWA!


Hebu Meet Me At the River ,...
.....kwa msaaada wa MAFIKIZOLO ki-EMLANJENI





Au tu hawa hawa MAFIKIZOLO wazime tu tena kwa-Nisixoshelani

 



Halafu tu hebu JULIANA KANYOMOZI na BUSHOKE wazime kwa-USIENDE MBALI




Na ndio,...
... kuna enzi nilikuwa natafutia mademu kwa Gitaaa...:-(



Na nipo bado bila GITAA zaidi...:-(










2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

emu-three 11:54 am  

Ambiere, kwanza kila mara nasahau kukuuliza kuhusu hiyo picha ya hapo juu, maana ....mmh, unapinda shingo kuangalia mapambo ya dunia..oa bwana, siku za mwisho zinafika....lol.

Ama kuhusu `leo' mmh, nasema hivi, mbwembwe nyingi zikizidi,inageuka kuwa kichekesho, na ikizidi tena, watu waweza kukuona umechanganyikiwa. au nimekwenda nje ya mada?

Simon Kitururu 11:59 am  

Uko katikati ya MADA Mkuu!Ile picha pale Amsterdam , Uholanzi... na nikweli nilikuwa nadeku kitu!:-(

Ila kuhusu KUCHANGANYIKIWA,... kuna siye wengine kutokea mpka kwenye familia tunaonekana tumechanganyikiwa hata kwa kupasi sana mitiani!:-(@Kikore M3

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP