Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

TAMUTAMU za kuvuja kwa PAKACHA!

>> Friday, June 22, 2012

Kuvuja labda sio TATIZO,...
.... kwa kuwa kuna MPAKA yavujishwayo kwa MAKUSUDI!

Swali:
  • SI unakumbuka kila kitu kina pande mbili na WAKATI unaumia labda MAUMIVU YAKO  hiyo ni starehe na kiburudisho kwa MWINGINE?
  • Kwani unafikiri kila pakacha livujalo huhitaji KIRAKA kwa mitazamo ya kila mtu?

Ndio,...
... PAKACHA likivuja,...
... labda ni unafuu kwa KULI mbega ZIGO,...
...hatakama ni hasara kwa MCHUUZI!:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!
Ijumaa na WIKIENDI NJEMA!



Hebu tena Onyeka Onwenu arudie - Ekwe

 


Olivier N'Goma aingilie kati kwa -Bané



Aongezee -Lili



Halafu Monique Seka azime tena kwa-Missounwa

 


Ndio nilikuwepo JIKONI tena.... :-(











1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 4:38 pm  

nakuja kula maana naona hapo patamu kweli...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP