Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Saa nyingine ,MUDA uleule!

>> Friday, June 29, 2012

Na KIMUDA,...
... labda kila MTU yuko DAKIKA mbele kitofauti hata kama ni JIONI ileile.

Swali:

  • SI ingekuwa wote tunaishi sekunde ileile faraja HATA ya kifo na sio tu YA  hamu za  FARAJA KIFARAGHA ingetokea kwa wote muda uleule MPAKA kisekunde?
  • Kwani sekunde hiyohiyo hata kama ni tamu unafikiri unasikilizia utamu kama akupaye tamutamu?

Ndio,...
... labda SEKUNDE yangu na yako HAVIFANANI,..
... kwahiyo ISHI aisee kivyako yani!:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!

Hebu turudi ZIMBABWE ili Thomas Mapfumo arudie-Moyo Wangu



Au aajaribu kuzima  kwa-NYOKA MUSANGO

 


Sijui kwanini ila hebu Bono aingize-Sweetest thing



Halafu ni SADE ndio azime kwa -SWEETEST TABOO

8 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 12:28 am  

nukuu "dio,...
... labda SEKUNDE yangu na yako HAVIFANANI,..

... kwahiyo ISHI aisee kivyako yani!:-(" mwisho wa nukuu... mmmmhh bara labda hivyo ila....

Simon Kitururu 12:35 am  

Sina uhakika kama nimekuelewa katika komenti yako nguli katika kipengele:``mmmmhh bara labda hivyo ila....''' @Kadala

Yasinta Ngonyani 12:38 am  

hata mimi sina uhakika nini nilitaka kusema ...nahisi nilitaka kusema nakaa kimya au nilitaka kusema ila sijui kama nimekuelewa @Kadoda..

Simon Kitururu 12:45 am  

Mmmh!@Kadala

Yasinta Ngonyani 12:47 am  

Vipi sasa mbona unaguna Kadoda? sijaeleweka?

Simon Kitururu 12:48 am  

Sina uhakika Kadala!

Yasinta Ngonyani 12:52 am  

uhakika na nini Kadoda? "Saa nyingine, MUDA uleule" nimependa hii:-)

emu-three 10:34 am  

Oh. sijui niseme nini,ngojanifikirie kwanza!

Ambiere,tupo pamoja

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP