Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

WAKATI na NYEGE......!:-(

>> Wednesday, June 27, 2012

Na labda kinyege zako ,...
... waweza kunisukumizia mpaka UKRISTO!:-(


Swali:
  • Si inasemekana wenye nyege zao huwa wana mchezo wa kufikiria kila MTU ana nyege kama zao?

Ndio,..
... mambo MENGINE labda ni yako tu AISEE,...
... na siye wengine labda .... ``AKU Babu weee UTUKOME´´ wala hatuhusiki hata na unukavyo MDOMO au hata kule chini KIJASHOJASHO!

Swali:
  • Unabisha?
  • Si ushawahi kupata nyege hata kama sio ya KITUMBUA?
Ndio,...
.... nyege nyingine ni NYEGE MSHINDO,.....
... ingawa labda MSHINDO wenyewe bwelelel!:-(


Ni wazo tu hili MHESHIMIWA,...
.... na wala USIKONDE kama tu hausigeli wa nyumba ya JIRANI!



Hebu ghafla Tshala Muana apenyeze-Lekela Muadi



Gregory ajaribu kuharibu kwa -The BORDER





Aongezee ncha kisimi kwa-Out Deh




Wakati anataka ku-Substitute






Ajaribu kuingilia tena mlango wa mbele kwa-FRONT DOOR





Halafu ajaribu kuzima kwa-Not the way






Au tu Michael Jackson ndiye azime kwa kudansi tu...

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP