Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Gitaa moja latosha -ALAAhhH!

>> Monday, March 12, 2012

Hebu cheki hawa jamaa watano wa- Walk off the Earth ,...
...wakitosheleza kwa Gitaa moja katika pini-Somebody That I Used to Know !







Pamoja sana MKUU!
Na nakutakia SIKU NJEMA!

3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 7:09 pm  

kwanza nimejiuliza kuna uhaba wa gitaa nini lakini nimeona au gundua labda ni kipaji...mmmmhh! "Somebody That I Used to Know !" nimekumbuka kitu fulani hapa :-)

emu-three 12:56 pm  

Mkuu ndugu yangu nahavome!

Simon Kitururu 4:26 pm  

@Da yasinta: kuhusu SOMEBODY that I used to know- nami nilikumbuka kitu ambacho hasa kikafanya wimbo huu univutie zaidi hata ya vipaji vya wajanja hawa!
@Mkuu EMU THREE: Tuko Pamoja Ambiere!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP