Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

MDAU na MAUMIVU yakupe NGUVU MPYA na ARI MPYA!

>> Tuesday, March 13, 2012

Ndio MDAU ,...
.... YAUMA,...
.... lakini yasikukatishe tamaa!

Swali:
  • AU?
SIKU NJEMA!

Hebu Tarrus Rileyasisitizie kitu kwa - Get Power From Pain




Au tu hebu Diamond alainishe kwa - Moyo wangu

3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 7:35 pm  

Si utani kwa kweli ukiumizwa inauma mno. Na hasa inauma zaidi kama .....naacha...

Simon Kitururu 4:22 pm  

@Da Yasinta: Kweli Kabisa UKIUMIZWA ... nami naacha!:-(!

Yasinta Ngonyani 4:32 pm  

najua kaka Simon jinsi moyo unavyouma hasa kwa kipengele cha mapenzi....

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP