Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

HISTORIA inamchezo wa KUCHAGUA wa KUWAKUMBUKA kama TU WEWE ukumbukavyo BAADHI TU hata kama WALIKUWEPO na ni uliochezanao MDAKO!

>> Friday, March 30, 2012

Ndio,....
......katika kila UMKUMBUKAYE kwa simulizi za WANAHISTORIA,...
.......kuna  WATU wasiotajwa MAJINA nyuma ya historia HIYO,....
.... ambao ni MUHIMU tu SANA katika uwepo wa HISTORIA HIYO.

Swali:
  • AU?
  • Kwani kwenye HISTORIA ya LEO WEYE huna UNACHOCHANGIA hata kama hatukujui JINA kama  akina ZITTO Kabwe, KIKWETE  au tu Rais OBAMA?

Ndio,...
....labda kuna WARUKWAO  hata katika siri za UTAMU wa PILAU kwa kuwa sio WAPISHI au waliooganaizi shughuli hiyo ya KITCHENI PATI,...
.... wakati siri ya UTAMU ni UKULIMA wao wa MPUNGA na NYANYA za KACHUMBARI,...
... bila kusahau hata WAKATA MITI iliyogeuzwa MKAA ili kuivisha PILAU iwe TAMU.

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!
Ijumaa na WIKIENDI NJEMA MHESHIMIWA!


Hebu MOMBASA ROOTS waingizie-MAMA SOPHIA




Safari Sound Band wakatizie denge kwa-MPENZI




Ila Andrew Ashimba ghafla azime kwa-Weka MAMBO

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 5:57 pm  

Kukumbuka hata ukiacha na kukbukumbu za historia. Kumkumbuka rafiki au ndugu naye ni muhimu sana...Samahani kama nipo nje ya mada:-(

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP