Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

MOROGORO FAMILY

>> Saturday, March 10, 2012





Ndio,...

.... gonga :

http://morogorofamily.blogspot.com/

Kama unatoka MOROGORO,...
...CHEERS!


Hebu MBARAKA MWINSHEHE MWARUKA na MOROGORO JAZZ BAND arudishe pini-SHIDA




2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 11:21 pm  

Ahsante kwa taarifa hii sikuijua blog hii. Cheers nawe ila wengine tunabeba mabox muda huu...ama kweli shida mpaka siku ya mwisho...na hata ukikosa hakuna msamaha pia:-(

Simon Kitururu 4:29 pm  

Blogu ipo hii@Dada Yasinta!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP