Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Wanawake WEUSI na NYWELE

>> Sunday, March 11, 2012

Ngojea WAONGEE!






Tuendelee...



3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 7:03 pm  

Hii nimeipenda na nadhani nami nitachukua uamuzi huu wa kuwa natural...kama wewe Mtakatifu safi sana:-)

Simon Kitururu 4:28 pm  

@Da Yasinta: Lakini mie msimamo wangu ni kuwa SItarehe watu wajipe wenyewe ikiwezekana hata kama starehe yenyewe ni ya kujichubua. MAISHA NI MAFUPI!

Yasinta Ngonyani 4:35 pm  

Kweli maisha ni mafupi na watu huishi mara moja...

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP