Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kuhusu kile kipaji kirukwacho katika KUSIFIWA -kile cha KUNYA!

>> Monday, March 19, 2012

Vipaji  vingine,...
.... yasemekana ni  SIRI!

Swali:
  • AU?

Na misura MINGINE ,...
....YASEMEKANA  aisifiaye ni mama mzazi tu wa toto hilo lenye sura BAYA kama tako CHAFU  la nguruwe  lenye UPELE !

Swali:
  • SI chako kinavumilika hata kwa sifa MBAYA?
Ndio,...
... labda hata wewe Mheshimiwa  una KIPAJI cha siri,...
... na labda MUANZILISHI wa kutokisifia hicho kipaji ambacho wakijua wewe mwenyewe tu ni WEWE.:-(

Ni wazo tu hili BINGWA!
Jumatatu NJEMA!

Hebu tulazimishwe kugusana na ya mpenzi  tena kwa msaada wa EDDY MURPHY tena akiwa
na  Sexual CHOCOLATE






Abeti MASIKINI arudishe tena -LIKAYABO





Manu DIBANGO ajaribu kusawazisha kwa-WOA





Lil BiTS aharibu tena kwa -BUMP







TAMISHA NICHOLLS aharibu zaidi tena kwa-BADDER dan DAT





Tukatizie NAMIBIA pia ili Tate Buti arudie - Oshitenda



Halafu tu  tu hebu  FELA KUTI ndiye atulize mshawasha kwa-FOGO FOGO

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP