Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Tangazo: CHEKA UPASUKE!

>> Saturday, September 25, 2010






SASA UNAWEZA TAZAMA FILAMU,SERIES NA VICHEKESHO KUPITIA CHEKA UPASUKE...

NAPENDA KUWAPA TAARIFA WADAU WOTE WA CHEKA UPASUKE KUA, PAMOJA NA KUCHEKA PAKA KUPASUKA SASA WATAWEZA ANGALIA FILAMU BILA CHENGA FILAMU MPYA TOKA NJE NA ZENGINE KIBAO KILA SIKU, MTAPATA VINJALI NA KUTAZAMA MKIWA HAPA CHEKA UPASUKE. FILAMU ZOTE NI SALAMA  HIVYO BASI KATIKA KUZIDI KUENDELEZA BURUDANI  ZAIDI KWA WADAU WA CHEKA UPASUKE NAWASIHI TENA KUENDELEA KUWEPO ENEO HILI MAANA MAMBO ZAIDI PAMBA MOTO BILA KUSAHAU VICHEKESHO BADO VIPO KILA SIKU KAMA KAWAIDA PIA KATUNI . NAPENDA KUTOA SHUKURANI ZANGU ZA PEKEE KWAKO SIMON KWA KUENDELEZA GURUDUMU LA BURUDANI.PIA KUWASHUKURU WANANCHI WOTE KUENDELEA KUA PAMOJA KATIKA KUSOGEZA GURUDUMU. ASANTENI SANA.




JINA LA BLOG: CHEKA UPASUKE



KWA PAMOJA TUNAENDELEZA!


Nimewakilisha ujumbe WAKUU na MIYE Simon KITURURU ni mjumbe tu kwa HILI ,...
...kazi kwenu KATIKA kufanyia kazi   KIWANZABANGA!:-(




Na wakati kunavyakuchekesha,...
... hebu cheki hii ndude niliyotumiwa na mdau Samson Simon :....:-(

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP