Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

ANGOLA vs CABINDA ukifananisha na TANZANIA vs ZANZIBAR kwa Mtanzania!

>> Thursday, January 14, 2010


Wakati tunaelekea kwenye UCHAGUZI Tanzania,.....








Swali:
  • Na kwa kuwa kuna wadaio Tanzania kuna Zanzibar kama Angola ilivyo na Cabinda, WATANZANIA kuna funzo lolote tunalojifunza kutokana na yalipofikia mahusiano ya Angola na Cabinda hasa wakati tunakumbushwa kwa baadhi ya busara ZA HIVI KARIBUNI za baadhi ya watu za kuishambulia timu ya mpira wa miguu ya TOGO ili kufikisha madai yao ULIMWENGUNI yagundulike AU TU yasikike?


Ndio,...


... ni rahisi kusema TANZANIA sio ANGOLA na ZANZIBAR sio CABINDA,....

....LAKINI?

Ni wazo tu hili MKUU na NIMEACHA!



Na moja kwa moja ngojea GEORGE NOOKS na COBRA wabadili hali ya hewa kwa - So excited



Au tu MAD COBRA abadili kabisa hali ya hewa kijiweni kwa kurudia- FLEX

5 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Swahili Street 2:10 pm  

unachekesha wewe sometimes.....

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! 3:08 pm  

@Swahili street: HABARI NDO HIYO :-(

SIMON KITURURU 10:49 am  

@Muzee wa Swahili Sreet +Kadinali Chacha Ng'wanambiti: :-)

Anonymous 6:18 pm  

Nice fill someone in on and this fill someone in on helped me alot in my college assignement. Say thank you you for your information.

Anonymous 1:31 am  

Well I agree but I dream the brief should secure more info then it has.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP