Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kwa WAPENDANAO!

>> Monday, February 14, 2011







HAPPY Saint Valentine's  DAY!



-Simon.





Hebu SHIHAN arudie -THIS type LOVE




Au tu Mike Myers arudie - Woman Beat Poem


6 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 4:07 pm  

Nawe pia kaka Simon:-)

SIMON KITURURU 5:11 pm  

Asante Yasinta!

EDNA 5:56 pm  

HAPPY VALENTINE KWAKO PIA MTU WANGU.

SIMON KITURURU 6:00 pm  

@EDNA: Asante mtu wangu na HAPPY VD kwako pia!

Swahili na Waswahili 7:08 pm  

Na iwe kwako pia kaka Kitururu!!!

SIMON KITURURU 9:41 am  

@Rachel: Asante! Na natumaini ulikuwa na siku nono pia na wewe!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP