Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

R.I.P Michael JACKSON!

>> Friday, June 26, 2009

Kwaheri Mkuu na Asante kwa muziki kama HUKO ULIKO unanisikia BINGWA!

Mie bado wako Mshabiki.

Ciao!






4 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Fadhy Mtanga 10:01 am  

Buriani Michael Jackson,
hakika ulikuwa mfalme wa Pop.
Upumzike kwa amani.
Amina.

Yasinta Ngonyani 10:01 am  

astarehe kwa amani peponi amina.

Mzee wa Taratibu 1:58 pm  

Kufa kufaana pesa si kitu jamani pesa ilimuharibu mwafrika mwenzetu kataka mambo asietaka mungu, Alichokupa mungu shukuru usimkaidishe sasa mungu kamchukua atajibu nini huko..!!??

Anonymous 8:05 pm  

AFRIKA HATUMTAMBUI.


RASTA HAPA.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP