Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kikubwa kifikiriwacho CHOONI,....

>> Thursday, March 11, 2010

...kwa kawaida sio kile KIFANYIKACHO chooni.



Ndio,...
.....kuna uwezekano ufanyacho chooni ULIKIFIKIRIA kabla hujaingia chooni.:-(



NI HILO tu na NI WAZO TU lisilo na uhusiano na CHOO Mheshimiwa!:-(


Ngojea KARAMA REGESU na MSONDO NGOMA wabadili kwa ndude -Nimebadilika Nini?


Au tu tena Jill Scott arudie ambavyo KIDUME angependa kukumbukwa katika ndude -CROSS My MIND

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 6:06 pm  

Simon:-(

SIMON KITURURU 9:43 am  

@Yasinta: :-(

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP