Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Jifanye MJINGA mapenzi yako yadumu na limpenzi lako KIBOGOYO!:-(

>> Thursday, October 28, 2010

Siri ya MAFANIKIO ya mengi ni TIMING a.k.a KUJULIA MUDA wa kuongelea au hata kufanya jambo,....

....kitu kifanyacho kuwa moja ya siri ya kutogombana na WAKO MPENZI kibogoyo,....
.....ni kuhakikisha kuna muda unajifanya MJINGA wakati mpenzi YUKO katika MUDI ya kujifanya kila kitu ANAJUA.:-(

Kumbuka kwa kujifanya mjinga,....
.....wewe bado sio MJINGA.:-(

Swali:
  • SI unakumbuka mara nyingi siri ya kugombana kwa watu wawili ni kwamba wote wawili hakuna anayejishusha katika lumbano lipandishalo jazba ambalo laweza kuzalisha fulu kupigana ngeu?

Ndio,....
....mara nyingine hakuna sababu ya kubishana NA MPENZI kama unajua jibu lako ndilo sahihi,....
....kwa sababu KATIKA MAPENZI kama unamjua vizuri MPENZI,....
....basi wajua kuna wakati JAMBO asilokusikiliza hata UKIBISHANA atakuwa katulia anakusikiliza kama tu UJUAVYO ni wakati gani mzuri kumchuna buzi MPENZI wakati kakaa mkao wa kukubali kila kitu na weye unataka kwenda SHOPINGI.:-(

Swali:
  • AU?
  • Si unajua kuna muda BWANA LAKO BAHIRI ni rahisi kukupa pesa kama unalijulia MATAIMINGI?
  • Na siunajua KATIKA TAIMINGI muda mzuri wa kumshushua MKE wako sio mbele za watu ?

Ndio,....
..... kama unataka kukwepa migongano isiyo na maana MAISHANI,....
..... kama unajijua sio MJINGA ,....
....ki-TAIMINGI si vibaya kujifanya MJINGA  na mwenzio naye aonyeshe maringo yake dingilidingili mpaka chini kuwa naye ANAJUA.:-(

Swali zaidi:
  • Kwani kila siku ni lazima MJUAJI awe wewe tu jamaniiiii?Loh Lione Vile!


Habari ndio HIYO na NI WAZO TU HILI LA LEO MKUU!




Hebu Tshala Mwana aingilie kati kipengele




Au tu Caiphus Semenya arudie tena jiwe-Angelina




Na Chicco aingilie ghafla na -We Miss You Manelo

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP