Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Unamkumbuka STEVE BIKO?

>> Tuesday, October 19, 2010

Nimemkumbuka tu huyu nguli,.....
.....na kama umemsahau ipige chabo hii kideo....




Au endelea tu kutumbulia machoo hii ndude wakati ukisikiliza....



Hebu Beanie MAN aingilie mkuno  tu kivyake katika kukumbushia nguli huyohuyo-Steve Biko



AU tucheki tu A Tribe Called Quest wabadili tu  katika pambio -Steve Biko



TUKO PAMOJA!

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP