Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

LABDA ni KWELI wewe KAMA MIMI sio MZURI sana!

>> Monday, October 18, 2010



Na labda,...
... NI KWELI  wewe sio MZURI na hapa wala siongelei uzuri wako KITABIA au tu uzuri wako wakati unaoga UCHI.:-(



NI hilo tu NA HILI NI WAZO TU Mheshimiwa!.:-(



Hebu CHRISTINA AGUILERA adindishe -BEAUTIFUL











Nipo lakini....:-(




























































































































0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP